Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý
Chảo mừng các bạn đã đến với diễn đàn của chúng tui. chúc bạn có 1 ngày zui zẻ. đăng nhập để cùng trò chuyên nhe

Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý
Chảo mừng các bạn đã đến với diễn đàn của chúng tui. chúc bạn có 1 ngày zui zẻ. đăng nhập để cùng trò chuyên nhe

Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý

nơi giao lưu chia sẽ cùng nhau

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Su_lỳ
Mod
Mod
Su_lỳ

Nữ Posts : 388

Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn Empty
Bài gửiTiêu đề: Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn   Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 1:59 pm

Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn 6_25_1319698427_33_529111027musikleeseunggi002

Lee Seung Gi – “Because We’re Friends” MV

Lee Seung Gi vừa trở lại với album thứ năm mang tựa đề Tonight. Cùng ngày, MV cho ca khúc chủ đề Because We’re Friends cũng đã được chính thức hé lộ. Trong bản Ballad ngọt ngào, Lee Seung Gi hát về việc anh chỉ có thể đứng nhìn cô gái mình yêu đau khổ vì một người đàn ông khác. Trên nhiều website âm
nhạc, Because We’re Friends đã được xếp vào danh sách “khuyên dùng” với những người truy cập.

T-ara phát hành MV “Yayaya” tiếng Nhật

Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn 6_25_1319698432_96_e34111027musikleeseunggi001

T-ara – “Yayaya” (phiên bản Nhật) MV

Năm ngoái, T-ara đã gây ấn tượng mạnh mẽ với concept đặc biệt trong ca khúc Yayaya, và giờ đây, các cô gái đang lên kế hoạch tương tự để chinh phục fan Nhật Bản. MV cho Yayaya phiên bản tiếng Nhật vừa được hé lộ trên nhiều website vào hôm nay. Giữ nguyên trang phục lấy cảm hứng từ các… bộ lạc, T-ara
tự tin thể hiện vũ đạo vui tươi, sôi nổi trong Yayaya. Được biết, nhóm nhạc nữ đến từ Core Contents Media đặt rất nhiều hi vọng ở Jpop single thứ hai này.

“Nữ hoàng Hip Hop” Yoon Mirae trở lại

Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn 6_25_1319698436_66_061111027musikleeseunggi003

Yoon Mirae – “Get It In” MV

“Nữ hoàng Hip Hop” của Hàn Quốc, Yoon Mirae (Tasha) vừa trở lại với một ca khúc mới, Get It In. Được sản xuất bởi !llmind, single vừa ra mắt của Yoon Mirae là sự kết hợp giữa Hip Hop với Electronic. Get It In ra mắt đồng thời hai phiên bản, tiếng Anh và tiếng
Hàn. Phần ca từ được sáng tác bởi chính Yoon Mirae và “đức lang quân” Tiger JK. MV Get It In là những cảnh đánh kiếm của nữ anh hùng Yoon Mirae chống lại đội quân ác, trong đó “ông trùm” không ai khác chính là Tiger JK.

Lee Seung Gi chỉ có thể đứng nhìn người mình yêu đau đớn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Nhìn Hình Đoán Chữ nèk pà con !
» Đúng ... Kao Là bạn tội
» Xin em, đừng yêu anh như thế