Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý
Chảo mừng các bạn đã đến với diễn đàn của chúng tui. chúc bạn có 1 ngày zui zẻ. đăng nhập để cùng trò chuyên nhe

Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý
Chảo mừng các bạn đã đến với diễn đàn của chúng tui. chúc bạn có 1 ngày zui zẻ. đăng nhập để cùng trò chuyên nhe

Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý

nơi giao lưu chia sẽ cùng nhau

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Cuộc sống tao !~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
S4_TíT
Smod
Smod
S4_TíT

Nam Posts : 469

Cuộc sống tao !~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống tao !~   Cuộc sống tao !~ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 10:09 am

[Bạn Bè]
Mày nói tao nghèo!
Ừmh thì
tao nghèo, tao chẳng bằng tụi mày, tao ko có xe, tất cả thời gian của tao là đi đổi nhửng giọt mồ hôi
thành từng đồng tiền, để sống trong cuộc sống tất cả cái gì củng phải có
tiền...tao lo học để cái tương lai của tao còn tụi m thỳ sao thíx đy đúng t có đy chơi nhưng tao có suy nghỉ t là con người ... mún bík ai chơi đẹp thỳ đm đợi tao '' Quân tử trả thù 10 năm muộn ''
Mày nói tao ngu!
Ừmh thì tao ngu lắm, tao biết điều đó. T lun giúp bạn bè hết mình đy chơi hết mình có phúc cùng hưởng họa cùng chia...Lúc trước 3 thằng bạn chơi với nhau như 3 anh em, 2 thằng mày có chuyện
gì tao đều cứu giúp... có một hôm 2 đứa mày đi chơi bị đánh, cho dù t đánh hk lại để lại cho ta0 vết thâm trên mặt bầm ở lưng nhưng...2 đứa mày có
đến thăm tao không? củng chẳng có một lời " Cảm Ơn", nhưng tao nghỉ bạn
bè, chẳng cần cảm ơn gì cả. Khi bạn bè trong lớp cũ đi chơi thì mày
không một rủ tao một câu. Tao ngu nên tụi mày mới đối xử với tao như thế
đó.
Tao ngu nên ngày xưa tao đâu có hỉu được nhửng gì tụi mày làm cho tao, tao ngu nên tao mới có 2 thằng bạn như tụi mày.
[Gia đình]
Mọi
người trong gia đình tao chẳng thèm quan tâm gì đến tao, lúc nào củng
coi tao như một thứ gì đó, nó còn xấu, còn thúi hơn cả phân..., chẳng
xem tao ra cái gì cả.
12t...tao đả phải bước chân ra cuộc sống, t nhìn nhận cái xã hội này khốn nạn này...Nó đék có đẹp như t xem trong phim cái kết cuộc lúc nào nó cũng .... T vẫn phải sống học hành để trả ơn cho gia đình t và còn phải trả thù những gì t trải qua

Tình Yêu

Tình yêu hay ra vẻ ?! ... wen một hay ngày rồi cho đó là yêu ... uhm thì t cũng wen đó cái đm được gì ... giả tạo tất cả ... giả tạo ... nói thật ra bản thân t chưa tin t nữa làm s có ai đó hỉu đc t ... và hồi đó tới h chưa thấy ai hỉu t cả =]] =]]

Bản thân tao

t hk thíx đua đồi bởi gì t ko thíx ăn bám cha mẹ t không đụng đến những đồng tiền dơ bẩn tiền ba mẹ t cho đó là tiền ăn học ... ''nữa con sẽ trả ơn ba mẹ''

Xã hội này t sống nhìu mặt =]]
bạn bè trong lớp koi t là một thằng học sinh hiếu động cười đùa vui vẻ bạn bè chơi bt
gia đình koi t là một thằng con nít còn đy học chưa bík gì
giang hồ t kóa tiền nó theo nó rủ đy chơi còn lúc hết tiền đm t nằm ngủ ở nkà

những đứa con gái thỳ đủ loại thành phần nó koi t điếm khốn nạn đê tiện ... đúng t có
koi t là galăng hotboy giàu có ... ùh thỳ t hk bík... chắc lúc đó t có tiền ...

Cuộc đời tao nó khốn nạn thế đó. Đéo bao giờ tao biết được vui vẻ và hạnh phúc là gì!

Được sửa bởi S4_TíT ngày Sun Oct 30, 2011 7:04 pm; sửa lần 1.
S4_TíT
Smod
Smod
S4_TíT

Nam Posts : 469

Cuộc sống tao !~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc sống tao !~   Cuộc sống tao !~ I_icon_minitimeSun Oct 30, 2011 7:02 pm

đính chính cái này mình hk nói ai hết đôi điều về bản thân mình

Cuộc sống tao !~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» cuộc sống là z..??
» tập sống giả tạo!...
» Real - Barca: Cuộc chiến mới chỉ bắt đầu