Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý
Chảo mừng các bạn đã đến với diễn đàn của chúng tui. chúc bạn có 1 ngày zui zẻ. đăng nhập để cùng trò chuyên nhe

Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý
Chảo mừng các bạn đã đến với diễn đàn của chúng tui. chúc bạn có 1 ngày zui zẻ. đăng nhập để cùng trò chuyên nhe

Cộng Đồng Bạn Bè Mũ Tý

nơi giao lưu chia sẽ cùng nhau

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tập sống giả tạo!...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Zen_lỳ
Admin
Admin
Zen_lỳ

Nữ Posts : 250

tập sống giả tạo!... Empty
Bài gửiTiêu đề: tập sống giả tạo!...   tập sống giả tạo!... I_icon_minitimeFri Nov 11, 2011 12:43 pm

Blog ơi! sao vậy nhĩ... lúc tao pùn thì tao ln nhớ đến mày.. chắc tại chỉ có mày là ln bên tao, ln im lặng để tao tâm sự....... tập sống giả tạo!... 3218538034
sao lúc này những chyn pùn cứ dồn dập pám lấy tao mày ah! tao thấy pạn bè tao ai cũng lạnh nhạt, hờ hững với tao hết.. ko ai kn` lắng nghe tao nói nữa..
Chắc có lẽ là tao phải tự thay đổi minh rồi! tao phải sống lặng lẽ hơn, phải bik thu mình vào 1 cái vỏ ốc nào đó.... và phai sống giả tạo hơn nữa
pjo tao mới hỉu là sống thành thật wa cũng chẳng có j tốt, vì cũng có ai wan tâm mình đâu! sự hờ hững của mọi ng` đã lm tao ko còn à tao nữa đâu. tao sẽ bắt đầu cuộc sống mới... một cuộc sống giả tạo
đối ws tao pjo chỉ có family ma thôi! nếu ko thì tao cũng dek kần cuôn sống nì nữa... gia đình pjo là niềm an ủi duy nhấ của tao
bạn bè thì tao ko bik sẽ đi đến, nhưng với tao thì nó ko kn` wan trọng nữa...
pjo thì tao sẽ ko bao h khox 1 giọt nc mắt nào cho thình bạn nữa.. tao sẽ cười! vì sao ư
vì ko khox dc nữa
và cũng vì ko mún khox

Start again!

tập sống giả tạo!... 45042098

Su_lỳ
Mod
Mod
Su_lỳ

Nữ Posts : 388

tập sống giả tạo!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tập sống giả tạo!...   tập sống giả tạo!... I_icon_minitimeFri Nov 11, 2011 1:09 pm

chaiz, s thế, s lại koa n` chỵn thế k pk??????????

tập sống giả tạo!...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Hoàn cảnh sống !
» cuộc sống là z..??
» "Hào quang" của cơ thể sống chính là "hồn"